MMM
Baruapepe
Wasiliana Nasi
ENGLISH
KISWAHILI
Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala
Menu
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhamira
Utawala
Muundo wa Taasisi
Wajumbe wa Bodi
Menejimenti
Machapisho
Sheria
Fomu
Miongozo
Kituo cha Habari
Hotuba
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya Video
Operators Ranking
Huduma Mtandao
Bidhaa zilizopokelewa Ghalani
MIAKA 20 YA WRRB
Home
Habari
Habari
02 Oct 2026
WRRB, TUME YA MADINI WATETA UUZAJI WA MA...
Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) imekutana na Tume ya Madini kwa...
02 Oct 2026
WRRB YATOA ELIMU YA MFUMO WA STAKABADHI...
Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) imetoa elimu kuhusu Mfumo wa Sta...
30 Sep 2026
WRRB, WAENDESHA GHALA WAJIFUNGIA KUJADIL...
Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) imefanya mazungumzo na Umoja wa...
20 Sep 2026
'WATENDAJI WA GHALA ZINGATIENI WELEDI, U...
Mkuu wa Wilaya ya Mtwara, Mhe. Abdallah Mwaipaya, amewaelekeza watendaji wa ghal...
18 Sep 2026
WATENDAJI WA GHALA WAIPONGEZA WRRB, WAAH...
Washiriki wa mafunzo ya watendaji wa ghala kuelekea msimu wa korosho 2026/27 wam...
15 Sep 2026
WRRB YAWANOA WATENDAJI WA GHALA KUELEKE...
BODI ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) imeanza kuwapatia mafunzo watend...
15 Sep 2026
WRRB YAWAFIKIA WADAU ‘MAZAO CONNECT’
BODI ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) imetoa elimu kuhusu Mfumo wa Sta...
10 Sep 2026
MWANI KUINGIZWA WRS KUIMARISHA MNYORORO...
Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara, Mhe. Dennis Londo, ameliambia Bunge kuwa Se...
10 Sep 2026
KAMATI YAIPONGEZA WRRB, YATAKA WRS KWENY...
KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Viwanda, Biashara, Kilimo na Mifugo imeipongeza Bod...
28 Aug 2026
WRRB, MIKOA NA HALMASHAURI KUIMARISHA MF...
BODI ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) imesema itaendelea kushirikiana...
22 May 2026
Bodi ya WRRB Yapitia Bajeti ya Mwaka wa...
Leo Mei 21, 2026, Bodi ya Wakurugenzi ya Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za ghal...
19 May 2026
Waziri Mkuu Asema Asilimia 20 ya Mapato...
WAZIRI MKUU, Dkt. Mwigulu Nchemba amesema asilimia 20 ya mapato yatokanayo na ma...
‹
1
2
3
4
5
6
7
›
youtube
instagram
facebook
twitter
slot gacor