MMM
Baruapepe
Wasiliana Nasi
ENGLISH
KISWAHILI
Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala
Menu
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhamira
Utawala
Muundo wa Taasisi
Wajumbe wa Bodi
Menejimenti
Machapisho
Sheria
Fomu
Miongozo
Kituo cha Habari
Hotuba
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya Video
Operators Ranking
Huduma Mtandao
Bidhaa zilizopokelewa Ghalani
MIAKA 20 YA WRRB
Home
Maktaba ya Picha
Matukio mbalimbali
Matukio mbalimbali
14
Oct 26
Kaimu Mkurugenzi Uratibu Huduma, Bw. Thomas Mwita akielekeza Waendesha Ghala kuhakikisha wanapokea korosho zenye kiwango...
14
Oct 26
Mkurugenzi Mtendaji wa Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB), Bw. Asangye Bangu amefanya ukaguzi wa ghala kuu...
14
Oct 26
2
Oct 26
WRRB, TUME YA MADINI WATETA UUZAJI WA MADINI KUPITIA STAKABADHI ZA GHALA
2
Oct 26
VIONGOZI WA AMCOS ILEJE, TUNDUMA WANOLEWA KUHUSU WRS
2
Oct 26
Washiriki wa mafunzo ya Mfumo wa Stakabadhi za Ghala (WRS) wakimsikiliza Afisa Masoko Mwandamizi wa Bodi ya Usimamizi wa...
2
Oct 26
Afisa Masoko Mwandamizi wa Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB), Bw. Revocatus Mdumule akitoa elimukuhusu Mfu...
30
Sep 26
MKURUGENZI MTENDAJI WRRB, BW. ASANGYE BANGU KATIKA PICHA UPANDE WA KULIA AKISIKILIZA HOJA ZA WAENDESHA GHALA (HAWAPO PIC...
30
Sep 26
WRRB, WAENDESHA GHALA WATETA HOJA ZA MSIMU WA KOROSHO 2026/27
29
Sep 26
Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi na Menejimenti ya Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) wakiwa katika kikao cha...
29
Sep 26
Mkurugenzi Mtendaji wa Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB), Bw. Asangye Bangu akizungumza katika Kikao cha 4...
23
Sep 26
WAKAGUZI KUTOKA TUME YA UTUMISHI WA UMMA WAKUTANA NA WATUMISHI NA MENEJIMENTI YA WRRB
20
Sep 26
MWAIPAYA AWATAKA WATENDAJI WA GHALA KUZINGATIA WELEDI, UADILIFU
20
Sep 26
BANGU: WRRB KUENDELEA KUTOA MAFUNZO KUIMARISHA MFUMO WA STAKABADHI ZA GHALA
18
Sep 26
WATENDAJI WA GHALA WAKIJENGEWA UWEZO KATIKA UTEKELEZAJI WA MFUMO WA STAKABADHI ZA GHALA
18
Sep 26
WATENDAJI WA GHALA WAIPONGEZA WRRB, WAAHIDI KUWA MABALOZI WA WRS
youtube
instagram
facebook
twitter
slot gacor